Ohun èlò pàtàkì: ULT—alkadiene polima, Búlúù
LT—NBR/PVC, Dúdú
| Dáta ìmọ̀-ẹ̀rọ Kingflex ULT | |||
| Ohun ìní | Ẹyọ kan | Iye | |
| Iwọn iwọn otutu | °C | (-200 - +110) | |
| Ìwọ̀n ìwúwo | Kg/m3 | 60-80Kg/m3 | |
| Ìgbékalẹ̀ Ooru | W/(mk) | ≤0.028 (-100°C) | |
|
|
| ≤0.021(-165°C) | |
| Àìfaradà olú | - | Ó dára | |
| Agbara osonu |
| Ó dára | |
| Idaabobo si UV ati oju ojo |
| Ó dára | |
1.Ko si ye idena ọrinrin ti a kọ sinu rẹ
Ètò ìdènà ooru tó rọra tí ó sì ní ìwọ̀n otútù díẹ̀ tí Kingflex ní kò nílò láti fi ìpele tí kò ní omi sí i. Nítorí ìṣètò sẹ́ẹ̀lì tó ti dì àti ìṣètò ìdàpọ̀ polymer rẹ̀, ohun èlò ìfọ́ elastomeric tí ó ní ìwọ̀n otútù díẹ̀ ti kojú ìfàsẹ́yìn omi. Ohun èlò ìfọ́ yìí ń fúnni ní ìdènà sí ìfàsẹ́yìn omi ní gbogbo ìwọ̀n tí ó wà nínú ọjà náà.
2.Ko si nilo isẹpo imugboroosi ti a ṣe sinu
Ètò ìdábòbò ULT onífọ́mọ́ Kingflex kò nílò lílo àwọn ohun èlò okùn gẹ́gẹ́ bí ohun èlò ìfàsẹ́yìn àti ìfàsẹ́yìn. (Irú ọ̀nà ìkọ́lé yìí jẹ́ ohun tí a sábà máa ń lò lórí àwọn páìpù LNG onífọ́mọ́ líle.)
Ní ìyàtọ̀ sí èyí, ó pọndandan láti fi ohun èlò elastomeric oníwọ̀n otútù díẹ̀ sí orí ìpele kọ̀ọ̀kan gẹ́gẹ́ bí gígùn tí a dámọ̀ràn láti yanjú ìṣòro ìsopọ̀ ìfàsẹ́yìn tí ètò ìbílẹ̀ nílò. Rírọ̀ ní ìwọ̀n otútù kékeré fún ohun èlò náà ní àwọn ànímọ́ ìfàsẹ́yìn àti ìfàsẹ́yìn ní ìtọ́sọ́nà gígùn.
Ilé-iṣẹ́ Hebei Kingflex Insulation Co., Ltd. ni wọ́n dá sílẹ̀ láti ọwọ́ Kingway Group tí wọ́n dá sílẹ̀ ní ọdún 1979. Ilé-iṣẹ́ Kingway Group sì jẹ́ ilé-iṣẹ́ ìwádìí àti ìdàgbàsókè, ìṣẹ̀dá àti títà ní ọ̀nà ìfipamọ́ agbára àti ààbò àyíká ti olùpèsè kan.
Pẹ̀lú àwọn ìlà ìsopọ̀ aládàáni márùn-ún tó tóbi, tó ju 600,000 cubic meters ti agbára ìṣelọ́dọọdún lọ, Ẹgbẹ́ Kingway ni a yàn gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ ìṣelọ́pọ̀ àwọn ohun èlò ìdábòbò ooru fún ẹ̀ka agbára orílẹ̀-èdè, Ilé-iṣẹ́ agbára iná mànàmáná àti Ilé-iṣẹ́ Kemika.