| Awọn itọkasi imọ-ẹrọ | iṣẹ imọ-ẹrọ | Àkíyèsí |
| Agbara itusilẹ ooru | 0.042w/mk | Iwọn otutu deedee |
| Àkóónú ìṣọ̀kan Slag | <10% | GB11835-89 |
| Kò sí iná | A | GB5464 |
| Ìwọ̀n okùn | 4-10um | |
| Iwọn otutu iṣẹ | -268-700℃ | |
| Oṣuwọn ọrinrin | <5% | GB10299 |
| Ifarada ti iwuwo | +10% | GB11835-89 |
A ṣe é láti fi sí àyíká àwọn páìpù tí ń gbé àwọn nǹkan ní ìwọ̀n otútù láàrín 12°C àti 150°C, àwọn ọjà wa ń ṣe ìrànlọ́wọ́ láti dènà pípadánù ooru nígbà ìrìnnà – wọ́n sì lè dáàbòbò lọ́wọ́ ewu iná.
Ìdènà páìpù gbígbóná jẹ́ apá pàtàkì nínú páìpù ìdábòbò irun àpáta Kingflex. A ń lo páìpù gbígbóná fún gbígbóná àti pípín omi gbígbóná ní àwọn ilé ńláńlá àti àwọn ilé ńláńlá, bí pápákọ̀ òfurufú, ilé iṣẹ́ àti àwọn ilé gbígbé gíga. Ìjìnnà tí páìpù gbígbóná ń rìn lè gùn, àti àwọn àyè tí wọ́n ń kọjá nínú òtútù gidigidi. Èyí jẹ́ òótọ́ ní pàtàkì ní ìgbà ìwọ́-oòrùn tàbí oṣù òtútù, nígbà tí àìní wọn bá ga jùlọ.
| Pípù irun àgùntàn apata tí kò ní omi | ||
| iwọn | mm | gígùn 1000 ID 22-1220 nipọn 30-120 |
| iwuwo | kg/m³ | 80-150 |
Ìbòmọ́lẹ̀ ń ṣiṣẹ́ láti pa ooru mọ́ sínú àwọn páìpù nígbà tí a ń gbé afẹ́fẹ́ tàbí omi láti inú ẹ̀rọ ìgbóná/ẹ̀rọ ìgbóná sí àwọn ẹ̀rọ ìgbóná àárín gbùngbùn. Èyí ń ran lọ́wọ́ láti rí i dájú pé ìwọ̀n otútù díẹ̀ ló ń pàdánù nígbà tí a bá ń rìnrìn àjò, àti pé àyíká inú ilé náà yóò ní ìtura.